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HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA CHA TAREHE
07.02.2022 KATIKA UKIIMBI WA MANISPAA WA LEWIS KALINJUNA.
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Mjumbe

Mjumbe

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa (Katibu)

Mjumbe - Kwa taanfa

Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

Kamu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

Mkuu wa Idara ya Ardhi na Mipangomijl

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kikmo na Ushinka

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi.

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguz.

Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara.

Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondan

Mkuu wa Idara ya Afya

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuz|

Kammu Mkuu wa Kitengo cha Nyuki.

Kwa niaba ya Mratibu wa TASAF.

Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

Afisa Biashara

Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sherna.

Kaimu Mkuu wa Kitengo ¢cha Ukaguzi. Kaimu Mkuy
wa Kitengo cha TEHAMA

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na
Utuatiligji.

Mwandishi wa Vikao (CC)



Agenda za kikao zitakuwa kama ifuatavyo;-

1. Kufungua kikao.

2. Kuthibitisha agenda

3. Kusoma Muhtasari wa kikao cha Kamati ya Fedha na Utawala cha tarehe 17,12.2021

4. Yatokanayo na kikao cha Kamat ya Fedha na Utawala cha tarehe 17,12 2021

5. Taarifa ya Mapato na Matumizi ya Oktoba hadi Desemba, 2021,

6. Taarifa ya utekeleza) wa miradi ya Oktoba hadi Desemba 2021,

7. Taarifa ya utendaji kazi Kisekta ya Oktoba hadi Desemba 2021,

8. Taarifa ya mapato na matumizi ya vituo vya Afya ya Oktoba hadi Desemba 2021,

9. Taarifa ya utekelezaji wa CHF iliyoboreshwa ya Oktoba hadi Desemba 2021,

10. Taarifa ya ununuzi wa eneo (Ardhi) litakalotumika kwa ajili ya kuwezesha shughuli za
uwekezaji wa miradi ya kilimo cha bustani kwa vikundi vinavyopativa 10% ya magatoe ya
ndani.

11. Mapendekezo ya kununua mashine na vifaa vingine ili kuvipatia vikundi vilivyoomba
mikopo 10%.

12. Taarfa y2 ombi la kuhamisha fedha za ununuz wa dawa kutoka kwenye vituo vyenye bakaa
kubwa kwenda vituo vyenye madeni akaunti zilizopo MSD

13. Mashaurl ya kinldhamu

14. Taarnfa ya mapokezi ya fedha za maendeleo kiasi cha TSh 3,150,825.000.00

15 Kufunga kikao

MUHT.F/A.06/2021/2022 AGO 01: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 6.30 mchana kwa kuwakaribisha Wajumbe kwenye kikao cha
Kamati ya Fecha na utawala. Aliwaeleza wajumbe kujadili agenda kwa ufasaha na kuzingatia
muda

MUHT.FI/A.06/2021/2022 AGD 02: KUTHIBITISHA AGENDA
Wajumbe walithibitisha agenda 15 za kkao ili zweze kujadilwa.

MUHT.F/A.062021/2022 AGD 03: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO
CHA KAMATI YA FEDHA NA UTAWALA WA TAREHE 17.12.2021.

Wajumbe walipitia muhtasari ukurasa kwa ukurasa na kufanya marekebisho ya kiuandishi na
kiuchapai kisha ulthibiishwa kwa kusaniwa na kuwa kumbukumbu halall ya vikao vya
Halmashaun ya Manispaa ya Shinyanga.

MUHT.F/A.06/2021/2022 AGD 06: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA

OKTOBA HAD|I DESEMBA, 2021.

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji alwasilisha taarifa ya utekelezay wa miradi
kwa kipindl cha Oktoba hadi Desemba 2021 kuwa Halmashaun ya Manispaa ya Shinyanga
ilitekeleza miradi mbalimbali ya maendeleo kwa kutumia fedha za ndani, fedha za Senkali kuu
pamoja na fedha za Wafadhili, Kwa kipindi hiki Manispaa ya Shinyanga iliendelea kutekeleza
shughuli mbalimbali za kiuchumi na kijamii. Shughuli hizi zilitekelezwa katka ngaz ya Idara na Kata
kulingana na mpango na bajet ya Halmashauri. Pia kwa kuzingatia majukumu yaliyoainishwa katika
Sera, Sheria na miongozo mbalmbali kwa lengo la kuboresha maisha ya wakazi wa
Manispaa Miradi iliyotekelezwa kwa robo hii ilitumia kiasi cha TSh 3,081,192,254 salio ishia TSh
1,853,368,621

Wajumbe waliipokea taarifa wakaijadili na kuipongeza Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga kwa
kupeleka faedha nyingi za miradi kiasi cha TSh3,081,192 2584 ikilinganishwa na miaka ya nyuma.
Aidha, kwa kipindi hicho orodha ya miradi ya UVIKO iliyotekelezwa kwa kila kituo ilikuwa kama
ifuatavyo: -



Sekondari ya Ngokolo

JINA LA MRADI JINA LA IDADI | MAKISIO KIASI KIASI TUMIKA | ASILIMI HALI YA UTEKELEZAJI
KITUO/SHULE POKELEWA SIKUU A
MATUM
- 12l

1 | Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Busulwa 2| 60,000,000 | 60,000,000 60,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika

2 | ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Chamaguha 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Chamaguha

3 | Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Ibinzamata 2| 60,000,000 | 60,000,000 60,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Ibinzamata

4 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Kizumbi 2 | 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Kizumbi

5 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Kolandoto 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Kolandoto

6 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofis| 1 yawalimu | Masekelo 2 | 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Masekelo

7 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Mazinge 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Mazinge ifikapo Juni 2021

8 | Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa Sekondari ya Mwamalili | Mwamalili 11 20,000,000 | 20,000,000 20,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika

9 | Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Mwangulumbi 3| 60,000,000 | 60,000,000 60,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Mwangulumbi

10 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Mwasele 2 | 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Mwasele

11 | Ujenzi wa Chumba 1 cha darasa Sekondari ya Mwawaza | Mwawaza 1| 20,000,000 | 20,000,000 20,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika

12 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Ndala 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Ndala

13 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Ngokolo 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika




JINA LA MRADI JINA LA IDADI | MAKISIO KIASI KIASI TUMIKA | ASILIMI HALI YA UTEKELEZAJI
KITUO/SHULE POKELEWA SIKUU A
MATUM
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14 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Old Shinyanga 2 | 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Old Shinyanga
15 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Town 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Town
16 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Uhuru 2 | 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Uhuru
17 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Uzogore 2| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Sekondari ya Uzogore
49 | 700,000,000 | 700,000,000 700,000,000 100
1 | Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Mwamashele 4| 60,000,000 | 60,000,000 60,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Shule Shikizi ya Mwamashele
2 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Itogwang'olo 3| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Shule Shikizi ya Itogwang'olo
3 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Mwamagulya 3| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Shule Shikizi ya Mwamagulya
4 | Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa na Ofisi 1 yawalimu | Zaire 3| 40,000,000 | 40,000,000 40,000,000 100 | Madarasa yamekamilika na yanatumika
Shule Shikizi ya Zaire
14 | 180,000,000 | 180,000,000 180,000,000 100
I 63 | 880,000,000 | 880,000,000 880,000,000 100




MUHT.F/A.06/2021/2022 AGD 14: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA
MAENDELEO KIASI CHATSH 3,150,825,000.00

Kaimu Mkuu wa ldara ya Mipango. Takwimu na Ufuatiligji aliwasilisha taarifa kuwa
Halmashauri ilipokea kiasi tajwa hapo juu kutoka serikali kuu kwa ajili ya kukamilisha
majenzi ya elimu sekondari na kutekeleza shughuli mbalimbali za macndelco kwa
mchanganuo ufuatao: Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa katika Sekondari ya
Ibinzamata TSh 25,000,000, Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa katika
Sekondari ya Mwasclc TSh 12,500,000, Ukamilishaji wa vyumba 3 vya madarasa
katika Sekondari ya Ngokolo TSh 20,000,000, Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
madarasa katika Sekondari ya Mazinge TSh 25,000,000, Ukamilishaji wa chumba 1
cha maabara katika Sekondari ya Chamaguha TSh 30,000,000

Fedha za Mfuko wa Maendeleo ya Jimbo Matumizi ya fedha yanasubiri maamuzi ya
kikao cha mfuko wa jimbo TSh 38,325,000.00

Fedha za SEQUEP-T Kwa ajili ya Ujenzi wa Shule maalum ya Wasichana Butengwa
Kata ya Ndembezi. Kuanzisha Shule mpya maalum ya Wasichana eneo la Butengwa
Kata ya Ndembezi TSh 3,000,000,000

Wajumbe walipokea taarifa na kuipitisha wakisisitiza kuwa ujenzi uanze kwa haraka
na kuzingatia ubora.

MUHT.F/A.06/2021/ 2022 AGD 15: KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti alifunga kikao saa 9:40 jioni kwa kuwashukuru wajumbe na wataalamu
kwa ushiriki wao na ushirikiano walionesha kwa Naibu Meya kwa Kipindi ambacho
alichokuwa anasimamia Halmashauri, alisisitiza kusisitisha ushirikiano huo uendelee
kwake (Mstahiki Meya) ili kudumisha amani katika Halmashauri.
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